Fyrri stjórnir

Fyrri stjórnir sambands ungra sjálfstæðismanna

1930-1932

Stjórn:
Torfi Hjartarson, Reykjavík, formaður
Sigríður Auðuns, Ísafirði
Kristján Steingrímsson, Akureyri
Árni Mathiesen, Hafnarfirði
Guðni Jónsson, Reykjavík

Varastjórn:
Gunnar Thoroddsen, Reykjavík
Jóhann Möller, Reykjavík
Sigurður Jóhannsson, Reykjavík
Guðmundur Benediktsson, Reykjavík
Thor Thors, Reykjavík

1932-1934

Stjórn:
Torfi Hjartarsson, Reykjavík, formaður
Guðni Jónsson, Reykjavík
Pálmi Jónsson, Reykjavík
Adolf Björnsson, Reykjavík

Varastjórn:
Sigurður Jóhannsson, Borgarnesi
Árni Mathiesen, Hafnarfirði
Gunnar Thoroddsen, Reykjavík
Björn Snæbjörnsson, Reykjavík
Magnús Thorlacius, Reykjavík

1934-1936

Stjórn:
Jóhann G. Möller, Reykjavík, formaður
Gunnar Thoroddssen, Reykjavík
Bjarni Benediktsson, Reykjavík
Björn Snæbjörnsson, Reykjavík
Stefán Jónsson, Hafnarfirði

Varastjórn:
Skúli Jóhannsson
Finnbogi Kjartansson, Reykjavík
Ragnar Lárusson, Reykjavík
Sigurður Jóhannsson, Reykjavík
Einar Ásmundsson, Reykjavík

1936-1938

Stjórn:
Kristján Guðlaugsson, Reykjavík, formaður
Bjarni Benediktsson, Reykjavík
Björn Snæbjörnsson, Reykjavík
Jóhann Möller, Reykjavík
Jóhann Hafstein, Reykjavík

Varastjórn:
Stefán Jónsson, Hafnarfirði
Sigurður Jóhannsson, Árnessýslu
Jónas Jensson
Jón Árnason, Akranesi
Einar Egilsson, Reykjavík

1940-1943

Gunnar Thoroddsen, formaður SUS 1940 – 1943. Síðar forsætisráðherra (1980).

Gunnar Thoroddsen, formaður SUS 1940 – 1943. Síðar forsætisráðherra (1980).

Stjórn:
Gunnar Thoroddsen, Reykjavík, formaður
Jóhann Hafstein, Reykjavík, 1. varaformaður
Sigurður Bjarnason frá Vigur, 2. varaformaður
Magnús Jónsson frá Vík, ritari
Leifur Auðunsson, Dalseli, gjaldkeri

Varastjórn:
Hermann Guðmundsson, Hafnarfirði
Óttarr Möller, Reykjavík
Guðmundur Guðmundsson, Reykjavík
Gísli Gíslason, Haugi Árnessýslu
Páll Daníelsson, Hafnarfirði

1943-1945

Stjórn:
Jóhann Hafstein, Reykjavík, formaður
Sigurður Bjarnason, frá Vigur, 1. varaformaður
Einar Ingimundarson, 2. varaformaður
Magnús Jónsson frá Mel, ritari
Guðmundur Guðmundsson, Reykjavík, gjaldkeri
Einar Thoroddsen frá Vatnsdal
Ragnar Jónsson, Rangárvallasýslu

Varastjórn:
Baldur Jónsson, Reykjavík
Magnús Helgason, Reykjavík
Siggeir Björnsson, Holti Vestur Skaftafellssýslu
Torfi Jónsson, Torfalæk, Austur Húnavatnssýslu

1945-1947

Stjórn:

Jóhann Hafstein, Reykjavík, formaður
Sigurður Bjarnason, frá Vigur, 1. varaformaður
Baldur Jónsson, Reykjavík, ritari
Magnús Jónsson, Skagafirði
Páll Daníelsson, Hafnarfirði
Jónas G. Rafnar, Eyjafirði

Varastjórn:
Siggeir Björnsson, Holti, Vestur Skaftafellssýslu
Torfi Jónsson, Torfalæk, Austur Húnavatnssýslu
Einar Thoroddsen frá Vatnsdal
Árni Ágústsson, Hafnarfirði
Skúli Árnason, Reykjavík

1947-1949

Hóhann Hafstein, formaður SUS fra´1943 - 1949. Síðar forsætisráðherra 1980.

Jóhann Hafstein, formaður SUS 1943 – 1949. Síðar forsætisráðherra (1970).

Stjórn:
Jóhann Hafstein, Reykjavík, formaður
Gísli Jónsson, Hofi í Svarfaðardal
Guðmundur Þórðarson, Rangárvallasýslu
Gunnar Helgason, Reykjavík
Páll Daníelsson, Hafnarfirði
Stefán Friðbjarnarson, Siglufirði
Sigurður Bjarnason frá Vigur

Varastjórn:
Ingvar Ingvarsson, Reykjavík
Valgarður Briem, Reykjavík
Geir Hallgrímsson, Reykjavík
Lúðvík Jónsson, Akranesi
Siggeir Björnsson, Holti, Vestur Skaftafellssýslu

1949-1951

Stjórn:

Magnús Jónsson frá Mel, Skagafirði, formaður
Ásgeir Pétursson, Reykjavík
Baldvin Tryggvason, Reykjavík
Gunnar Helgason, Reykjavík
Gunnar Sigurðsson, Seljatungu, Árnessýslu
Jónas G. Rafnar, Akureyri
Ingvar Ingvarsson, Akureyri

Varastjórn:
Björn Guðmundsson, Vestmannaeyjum
Eyjólfur Konráð Jónsson, Reykjavík
Geir Hallgrímsson, Reykjavík
Jónas Gíslason, Reykjavík
Konráð Diomedesson, Blönduósi

1951-1953

Stjórn:
Magnús Jónsson frá Mel, Skagafirði, formaður
Ásgeir Pétursson, Reykjavík
Eyjólfur Konráð Jónsson, Reykjavík
Geir Hallgrímsson, Reykjavík
Gunnar Helgason, Reykjavík
Jónas G. Rafnar, Akureyri
Matthías Bjarnason, Ísafirði

Varastjórn:
Böðvar Steinþórsson, Reykjavík
Gísli Andrésson, Hálsi, Kjós
Guðmundur Garðarson, Hafnarfirði
Gunnar G. Schram, Akureyri
Jóhann Friðfinnsson, Vestmannaeyjum

1953-1955

magnusjonsson

Magnús Jónsson,formaður SUS frá 1949 -1955.

Stjórn:
Magnús Jónsson frá Mel, Skagafirði, formaður
Siggeir Björnsson, Holti, Vestur Skaftafellssýslu
Gunnar G. Schram, Akureyri
Guðmundur H. Garðarsson, Reykjavík
Geir Hallgrímsson, Reykjavík
Matthías Bjarnason, Ísafirði
Gunnar Helgason, Reykjavík

Varastjórn:
Matthías Johannessen, Reykjavík
Matthías Á. Mathiesen, Hafnarfirði
Sverrir Hermannsson, Ísafirði
Jóhann Friðfinnsson, Vestmannaeyjum
Páll Ólafsson, Brautarholti Kjós

1955-1957

Stjórn:
Ásgeir Pétursson, Reykjavík, formaður
Friðjón Þórðarson, Búðardal
Jón Ísberg, Blönduósi
Gunnar G. Schram, Akureyri
Sverrir Hermannsson, Ísafirði
Þór Vilhjálmsson, Reykjavík
Pétur Sæmundsen, Reykjavík

Varastjórn:
Matthías Á. Mathiesen, Hafnarfirði
Jón Þorgilsson, Hellu Rangaárvallasýslu
Sveinn Björnsson, Norður Múlasýslu
Matthías Johannessen, Reykjavík
Bragi Hannesson, Reykjavík

1957-1959

geirhallgrimsson

Geir Hallgrímsson, formaður SUS 1957-1959. Seinna borgarstjóri (1959-1972) og forsætisráðherra (1974-1978)

Stjórn:
Geir Hallgrímsson, Reykjavík, formaður
Árni Grétar Finnsson, Hafnarfirði
Baldvin Tryggvason, Reykjavík
Jónas Gíslason, Reykjavík
Magnús Óskarsson, Akureyri
Sigurður Helgason, Reykjavík
Þór Vilhjálmsson, Reykjavík

Varastjórn:
Björn Þórhallsson, Reykjavík
Bragi Hannesson, Reykjavík
Grétar Símonarson, Goðdölum Skagafirði
Hreinn Kristjánsson, Bakkagerði Fljótsdalshéraði
Jóhannes Árnason, Patreksfirði

1959-1961

Stjórn:
Þór Vilhjálmsson, Reykjavík, formaður
Árni Grétar Finnsson, Hafnarfirði
Jóhannes Árnason, Patreksfirði
Bragi Hannesson, Reykjavík
Guðmundur H. Garðarsson, Reykjavík
Matthías Sveinsson, Selfossi
Jóhann Ragnarsson, Reykjavík

Varastjórn:
Björn Þórhallsson, Reykjavík
Hreinn Kristinsson, Bakkagerði Fljótsdalshéraði
Kári Jónsson, Sauðárkróki
Magnús Þórðarson, Reykjavík
Ólafur Egilsson, Reykjavík

1961-1963

Stjórn:
Þór Vilhjálmsson, Reykjavík, formaður
Árni Grétar Finnsson, Hafnarfirði
Jóhann Ragnarsson, Reykjavík
Jónatan Einarsson, Bolungarvík
Magnús Þórðarson, Reykjavík
Sigfús Johnsen, Vestmannaeyjum

Varastjórn:
Hörður Einarsson, Reykjavík
Ólafur Egilsson, Reykjavík
Ólafur Hallgrímsson, Droplaugarstaðir Norður Múlasýslu
Svavar Magnússon, Ólafsfirði
Þórir Einarsson, Reykjavík

1963-1965

Stjórn:
Árni Grétar Finnsson, Hafnarfirði, formaður
Birgir Ísleifur Gunnarsson, Reykjavík
Bjarni Beinteinsson, Reykjavík
Hörður Sigurgestsson, Reykjavík
Jón Erlendsson, Seyðisfirði
Jón E. Ragnarsson, Reykjavík
Kristinn Ragnarsson, Reykjavík
Kristján Guðlaugsson, Keflavík
Lárus Jónsson, Ólafsfirði
Ragnar Kjartansson, Reykjavík
Sigfús Johnsen, Vestmannaeyjum
Þórir Einarsson, Reykjavík

1965-1967

Stjórn:
Árni Grétar Finnsson, Hafnarfirði, formaður
Birgir Ísleifur Gunnarsson, Reykjavík
Bjarni Beinteinsson, Reykjavík
Halldór Blöndal, Akureyri
Hörður Sigurgestsson, Reykjavík
Jón E. Ragnarsson, Reykjavík
Kristinn Ragnarsson, Reykjavík
Kristján Guðlaugsson, Keflavík
Lárus Jónsson, Ólafsfirði
Óli Þ. Guðbjartsson, Selfossi
Ragnar Kjartansson, Reykjavík
Sigfús Johnsen, Vestmannaeyjum
Sigurður Hafstein, Reykjavík
Styrmir Gunnarsson, Reykjavík
Þórir Einarsson, Reykjavík

1967-1969

birgirisleifur

Birgir Ísleifur Gunnarsson, formaður SUS 1967-1969.

Stjórn:
Birgir Ísleifur Gunnarsson, Reykjavík, formaður
Lárus Jónsson, Akureyri, 1. varaformaður
Sigurður Hafstein, Reykjavík, ritari
Ragnar Kjartansson, Reykjavík, gjaldkeri
Björgólfur Guðmundsson, Reykjavík
Ellert B. Schram, Reykjavík
Halldór Blöndal, Akureyri
Herbert Guðmundsson, Akureyri
Ólafur B. Thors, Reykjavík
Óli Þ. Guðbjartsson, Selfossi
Steinþór Júlíusson, Keflavík
Sturla Böðvarsson, Ólafsvík
Sveinn Guðbjartsson, Hafnarfirði
Valur Valsson, Reykjavík

1969-1971

Stjórn:
Ellert B. Schram, Reykjavík, formaður
Herbert Guðmundsson, Akureyri, 1. varaformaður
Sveinn Guðbjartsson, Hafnarfirði, 2. varaformaður
Skúli Möller, Reykjavík, ritari
Jón Steinar Gunnlaugsson, Reykjavík, gjaldkeri

Reykjavík:
Ásmundur Einarsson
Björgólfur Guðmunddson
Björn Bjarnason
Garðar Halldórsson
Pétur Sveinbjarnarson
Ragnar Tómasson
Þorvaldur Búason

Vesturland:
Sturla Böðvarsson, Ólafsvík

Vestfirðir:
Þór Hagalín, Núpi Dýrafirði

Norðurland vestra:
Sigmundur Stefánsson, Siglufirði

Norðurland eystra:
Þórleifur Jónsson, Ólafsfirði

Austurland:
Páll Elísson, Reyðarfirði

Suðurland:
Jón Pétursson, Selfoss
Sigurður Jónsson, Vestmannaeyjum

Reykjanes:
Jón Atli Kristjánsson, Kópavogi
Steinþór Júlíusson, Keflavík

1971-1973

Stjórn:
Ellert B. Schram, Reykjavík, formaður
Árni Ragnar Árnason, Keflavík, 1. varaformaður
Guðmundur Hallgrímsson, Akureyri, 2. varaformaður
Skúli Möller, Reykjavík, ritari
Víglundur Þorsteinsson, Reykjavík, gjaldkeri

Reykjavík:
Björn Bjarnason
Garðar Halldórsson
Ingvar Sveinsson
Jón Magnússon
Pétur Sveinbjarnarson
Ragnar Tómasson
Vilhjálmur Þ. Vilhjálmsson

Vesturland:
Skúli Víkingssson, Stykkishólmi

Vestfirðir:
Úlfar Ágústsson, Ísafirði

Norðurland vestra:
Þorbjörn Árnason, Sauðárkróki

Norðurland eystra:
Svanhildur Björgvinsdóttir, Dalvík

Austurland:
Jón Guðmundsson, Neskaupsstað

Suðurland:
Helgi Bernódusson, Vestmannaeyjum

Reykjanes:
Helgi Sigurðsson, Kópavogi
Ólafur Oddsson, Hálsi Kjós

1973-1975

Stjórn:

Friðrik Sophusson, Reykjavík, formaður
Árdís Þórðardóttir, Siglufirði 1. varaformaður
Vilhjálmur Þ. Vilhjálmsson, Reykjavík, 2. varaformaður
Árni Ólafur Lárusson, Reykjavík, ritari
Gunnar B. Dungal, Reykjavík gjaldkeri

Reykjavík:
Davíð Oddsson
Haraldur Blöndal
Haukur Hjaltason
Jón Magnússon
Markús Örn Antonsson
Þorvaldur Mawby

Reykjanes:
Benedikt Guðbjartsson, Hafnarfirði
Guðfinna Helgadóttir
Magnús Magnússon

Vesturland:
Ófeigur Gestsson, Hvanneyri

Vestfirðir:
Jón G. Kristjánsson, Hólmavík

Norðurland eystra:
Björn Jósef Arnviðarson, Akureyri
Sveinbjörn Steingrímsson

Austurland:
Rúnar Björnsson, Neskaupsstað

Suðurland:
Guðmundur Sigurðsson, Selfossi
Helgi Bernódusson, Vestmannaeyjum

1975-1977

Friðrik Sophusson, formaður SUS 1973 – 1977. Síðar fjármálaráðherra (1991-1998).

Friðrik Sophusson, formaður SUS 1973 – 1977. Síðar fjármálaráðherra (1991-1998).

Stjórn:
Friðrik Sophusson, Reykjavík, formaður
Inga Jóna Þórðardóttir, Akranesi, 1. varaformaður
Vilhjálmur Þ. Vilhjálmsson, Reykjavík, 2. varaformaður
Haraldur Blöndal, Reykjavík, ritari
Árni Ólafur Lárusson, Reykjavík, gjaldkeri

Reykjavík:
Baldur Guðlaugsson
Erna Ragnarsdóttir
Jón Steinar Gunnlaugsson
Markús Örn Antonsson
Þorsteinn Pálsson
Þorvaldur Mawby

Reykjanes:
Helgi Hólm, Keflavík
Jón Sigurðsson
Margrét Geirsdóttir, Hafnarfirði
Sigurpáll Einarsson, Grindavík

Vesturland:
Ófeigur Gestsson, Hvanneyri

Vestfirðir:
Einar Guðfinnsson, Bolungarvík

Norðurland vestra:
Vilhjálmur Egilsson, Skagafirði

Norðurland eystra:
Guðlaug Sigurðardóttir, Akureyri
Stefanía Sigmundsdóttir, Akureyri

Austurland:
Rúnar Björnsson, Neskaupsstað

Suðurland:
Guðmundur Sigurðsson, Selfossi
Hilmar Jónasson, Hellu

1977-1979

Stjórn:
Jón Magnússon, Reykjavík, formaður
Inga Jóna Þórðardóttir, Akranesi, 1. varaformaður
Haraldur Blöndal, Reykjavík, 2. varaformaður
Sveinn Guðjónsson, Reykjavík, ritari
Fríða Proppe, Garðabæ Reykjanesi, gjaldkeri

Reykjavík:
Árni Bergur Eiríksson
Baldur Guðlaugsson
Bessí Jóhannsdóttir
Erlendur Kristjánsson
Hreinn Loftsson
Tryggvi Gunnarsson
Þorvaldur Mawby

Reykjanes:
Margrét Geirsdóttir, Hafnarfirði
Sigurpáll Einarsson, Grindavík
Örn Kærnested, Mosfellssveit

Suðurland:
Hilmar Jónasson, Hellu
Sigurður Jónsson

Austurland:
Rúnar Pálsson, Egilsstöðum

Norðurland eystra:
Anders Hansen, Akureyri
Gunnlaugur Magnússon, Ólafsfirði

Norðurland vestra:
Björn Jónasson, Siglufirði

Vestfirðir:
Guðmundur Þórðarson, Ísafirði

1979-1981

Stjórn:
Jón Magnússon, Reykjavík, formaður
Jón Ormur Halldórsson, Reykjavík, 1. varaformaður
Sverrir Bernhöft, Reykjavík, 2. varaformaður
Gísli Baldvinsson, Reykjavík ritari
Ólafur Helgi Kjartansson, Selfossi, gjaldkeri

Reykjavík:
Árni Bergur Eiríksson
Bessí Jóhannsdóttir
Björn Hermannsson
Erlendur Kristjánsson
Gústaf Níelsson
Kjartan Jónsson

Reykjanes:
Fríða Proppe, Garðabæ
Júlíus Rafnsson, Njarðvík
Margrét Geirsdóttir, Hafnarfirði
Þórunn Lúðvíksdóttir, Garðabæ

Suðurland:
Magnús Kristinsson, Vestmannaeyjum

Austurland:
Rúnar Pálsson, Egilsstöðum

Norðurland eystra:
Björn Jósef Arnviðarson, Akureyri
Gunnlaugur Magnússon, Ólafsfirði

Norðurland vestra:
Karl E. Pálsson, Siglufirði

Vestfirðir:
Guðmundur Þórðarson, Ísafirði

Vesturland:
Þorkell Fjelsted, Ferjukoti, Borgarfirði

1981-1983

GeirHaarde

Geir H. Haarde, formaður SUS 1981 – 1985. Síðar forsætisráðherra (2006).

Stjórn:
Geir H. Haarde, Reykjavík, formaður
Ingibjörg Rafnar, Reykjavík, 1. varaformaður
Erlendur Kristjánsson, Reykjavík, 2. varaformaður
Ólafur Ísleifsson, Reykjavík, ritari
Árni Sv. Mathiesen, Hafnarfirði, gjaldkeri

Reykjavík:
Anna K. Jónsdóttir
Auðun Svavar Sigurðsson
Bergþóra Grétarsdóttir
Gústaf Níelsson
Hreinn Loftsson
Pétur J. Eiríksson

Reykjanes:
Anna K. Traustadóttir, Hafnarfirði
Kristinn Björnsson, Seltjarnarnesi
Kjartan Rafnsson, Garðabæ

Vesturland:
Guðjón Kristjánsson, Akranesi

Vestfirðir:
Guðmundur Þórðarson, Ísafirði

Norðurland vestra:
Óli B. Kárason, Sauðárkróki

Norðurland eystra:
Guðmundur H. Frímannsson, Akureyri
Lárus Blöndal, Akureyri

Austurland:
Baldur Pétursson, Bakkafirði

Suðurland:
Magnús Kristinsson, Vestmannaeyjum
Ólafur Helgi Kjartansson, Selfossi

1983-1985

Stjórn:
Geir H. Haarde, Reykjavík, formaður
Friðrik Friðriksson, Reykjavík, 1. varaformaður
Anna K. Jónsdóttir, Reykjavík, 2. varaformaður
Auðun Svavar Sigurðsson, ritari
Jóhann Magnússon, gjaldkeri

Reykjavík:
Björn Hermannsson
Gerður Thoroddssen
Gústaf Níelsson
Ólafur Ísleifsson
Vilhjálmur Egilsson

Reykjanes:
Árni Sv. Mathiesen, Hafnarfirði
Haraldur Kristjánsson, Kópavogi
Jóhanna Thorsteinsson, Kópavogi
Kjartan Rafnsson
Sveinn Ævarsson, Keflavík

Vesturland:
Guðjón Kristjánsson, Akranesi

Vestfirðir:
Halldór Jónsson, Ísafirði

Norðurland vestra:
Óli B. Kárason, Sauðárkróki

Norðurland eystra:
Guðmundur H. Frímannsson, Akureyri
Lárus Blöndal

Austurland:
Baldur Pétursson, Bakkafirði

Suðurland:
Ásmundur Friðriksson, Vestmannaeyjum
Ólafur Helgi Kjartansson, Selfossi

1985-1987

vilhjalmuregilsson

Vilhjálmur Egilsson, formaður SUS frá 1985-1987.

Stjórn:
Vilhjálmur Egilsson, formaður
Sigurbjörn Magnússon, Reykjavík, 1. varaformaður
Árni Mathiesen, Hafnarfirði, 2. varaformaður
Margrét Jónsdóttir, ritari
Bjarni Árnason, gjaldkeri

Reykjavík:
Anna K. Jónsdóttir
Auðun Svavar Sigurðsson
Eiríkur Ingólfsson
Friðrik Friðriksson
Gunnlaugur Sævar Gunnlaugsson
Hreinn Loftsson
Sigurður M. Magnússon

Reykjanes:
Guðrún Stella Gissurardóttir, Kópavogi
Haraldur Kristjánsson, Kópavogi
Svanlaug Jónsdóttir
Þórarinn Jón Magnússon, Hafnarfirði

Vesturland:
Benjamín Jósefsson, Akranesi

Vestfirðir:
Marselíus Guðmundsson, Bolungarvík

Norðurland vestra:
Ari Jóhann Sigurðsson, Sauðárkróki

Norðurland eystra:
Bjarni Árnason, Akureyri
Davíð Stefánsson, Akureyri

Austurland:
Baldur Pétursson

Suðurland:
Ásmundur Friðriksson, Vestmannaeyjum
Fannar Jónasson, Hellu

1987-1989

Stjórn:
Árni Sigfússon, Reykjavík, formaður
Hreinn Loftsson, Reykjavík, 1. varaformaður
Sigrún Traustadóttir, Reykjanes, 2. varaformaður
Haraldur Kristjánsson, Kópavogi, ritari (Guðlaugur Þór Þórðarson frá 1988)
Bóthildur Sveinsdóttir, Austurland, gjaldkeri

Reykjavík:
Arnar Hákonarson
Belinda Theriault
Eiríkur Ingólfssson
Eva Georgsdóttir
Lýður Friðjónsson
Rósa Guðbjartsdóttir
Sigurður M. Magnússon
Sveinn Andri Sveinsson

Reykjanes:
Árni M. Mathiesen, Hafnarfirði
Hlynur Guðjónsson, Kópavogi
Sigrún Traustadóttir, Hafnarfirði
Svanlaug Jónsdóttir, Keflavík

Vesturland:
Guðlaugur Þór Þórðarson, Borgarnesi

Vestfirðir:
Halldór Jónsson, Ísafirði

Norðurland vestra:
Júlíus Guðni Antonsson, Þorkelshóli Vestur Húnavatnssýslu

Norðurland eystra:
Davíð Stefánsson, Akureyri
Sigurður Aðils, Akureyri

Suðurland:
Þór Kristjánsson, Vestmannaeyjum
Ólafur Bjarnason, Selfossi

1989-1991

Stjórn:
Davíð Stefánsson, Norðurland eystra, formaður
Guðlaugur Þór Þórðarson, Vesturland, 1. varaformaður
Belinda Theriault, Reykjavík, 2. varaformaður
Benedikt Bogason, Reykjavík, ritari
Mjöll Flosadóttir, Reykjanes, gjaldkeri

Reykjavík:
Andrés Magnússon
Árni Sigurðsson
Inga Dóra Sigfúsdóttir
Jakob Magnússon
Ólafur Þ. Stephensen
Pétur Einarsson
Raggý Guðjónsdóttir

Reykjanes:
Bjarki Már Karlsson, Garðabæ
Hlynur Guðjónsson, Kópavogi
Jón Kristinn Snæhólm, Kópavogi
Magnús Kristjánsson, Hafnarfirði
Sveinn Ævarsson, Keflavík

Vestfirðir:
Bjarni Theodor Bjarnason, Patreksfirði

Norðurland vestra:
Júlíus Guðni Antonsson, Þorkelshóli Vestur Húnavatnssýslu

Norðurland eystra:
Jón Helgi Björnsson, Laxamýri Þingeyjarsýslu
Þorvaldur Lúðvík Sigurjónsson, Akureyri

Austurland:
Þorsteinn Siglaugsson

Suðurland:
Arnar Jónsson, Vestmannaeyjum
Guðmundur Johnsen, Hveragerði

1991 – 1993

Stjórn:
Davíð Stefánsson, Norðurland eystra, formaður (Guðlaugur Þór Þórðarson frá febrúar 1993)
Guðlaugur Þór Þórðarson, vesturland, 1. varaformaður (Ari Edwald frá febrúar 1993)
Ari Edwald, Reykjavík, 2. varaformaður (Jón Kristinn Snæhólm frá febrúar 1993)
Júlíus Guðni Antonsson, Þorkellshóli Norðurlandi vestra, ritari
Mjöll Flosadóttir, Hafnarfirði Reykjanesi, gjaldkeri

Reykjavík:
Arnar Þórisson
Árni Sigurðsson
Birgir Ármannsson
Jónas Fr. Jónsson
Ólafur Þ. Stephensen
Steingrímur Sigurgeirsson
Þórður Pálsson

Reykjanes:
Einar Páll Tamimi, Garðabæ
Hlynur Guðjónsson, Kópavogi
Jón Kristinn Snæhólm, Kópavogi
Sigmar Guðmundsson, Garðabæ
Valdimar Svavarsson, Hafnarfirði
Viktor Borgar Kjartansson, Keflavík

Vestfirðir:
Ásgeir Þór Jónsson, Bolungarvík

Norðurland eystra:
Ármann Kr. Ólafsson, Akureyri
Ragnar Ásmundsson, Akureyri

Austurland:
Ólafur Þór Leifsson, Seyðisfirði

Suðurland:
Arnar Jónsson, Vestmannaeyjum
Kjartan Björnsson, Selfossi

1993 – 1995

gudlaugurthor

Guðlaugur Þór Þórðarson, formaður SUS 1993 – 1997.

Stjórn:
Guðlaugur Þór Þórðarson, Borgarnesi, formaður
Valdimar Svavarsson, Hafnarfirði Reykjanesi, 1. varaformaður
Inga Dóra Sigfúsdóttir, Reykjavík, 2. varaformaður
Steinþór Gunnarsson, Ísafirði Vestfjörðum, ritari
Ármann Kr. Ólafsson, Akureyri Norðurlandi eystra, gjaldkeri

Reykjavík:
Andrés Pétur Rúnarsson
Andri Teitsson
Ari Edwald
Árni Sigurðsson
Áshildur Bragadóttir
Jóhanna Vilhjálmsdóttir
Lárentsínus Kristjánsson
Torfi Dan Sævarsson

Reykjanes:
Ásta Þórarinsdóttir, Kópavogi
Björn Jónsson, Kjós
Börkur Gunnarsson, Garðabæ
Guðni Níels Aðalsteinsson, Kópavogi
Guðrún Björk Bjarnadóttir, Hafnarfirði
Jón Kristinn Snæhólm, Kópavogi
Sveinn Ævarsson, Keflavík

Vesturland:
Oddur Pétur Ottesen, Akranesi

Norðurland vestra:
Andri Kárason, Sauðárkróki

Norðurland eystra:
Jón Helgi Björnsson, Laxamýri

Austurland:
Viggó Einar Hilmarsson, Neskaupsstað

Suðurland:
Hjalti Helgason, Hveragerði
Óskar Arason, Vestmannaeyjum
Sveinn Óskar Sigurðsson, Hellu

1995 – 1997

Stjórn:
Guðlaugur Þór Þórðarson, formaður
Halldóra Vífilsdóttir, 1. varaformaður, Reykjavík
Áslaug Magnúsdóttir, 2. varaformaður, Reykjavík
Þórður Ólafur Þórðarson, ritari, Reykjanes/Kópavogur
Steinþór Gunnarsson, gjaldkeri, Vestfirði/Ísafjörður

Reykjavík:
Ásdís Halla Bragadóttir
Birgir Ármannsson
Hanna Birna Kristjánsdóttir
Jóhanna Vilhjálmsdóttir
Magnús Árni Skúlason
Þorsteinn Davíðsson
Þórður Þórarinsson

Reykjanes:
Ingibjörg Lind Karlsdóttir
Jón Kristinn Snæhólm
Már Másson
Valdimar Svavarsson
Skarphéðinn Orri Björnsson

Suðurland:
Kristín Ólafsdóttir
Sigmundur Sigurgeirsson
Sveinn Henrysson

Austurland:
Jens Garðar Helgason

Norðurland eystra:
Ármann Kristinn Ólafsson
Helga Kristjánsdóttir

Norðurland vestra:
Hjörleifur Þór Hannesson

Vesturland:
Oddur Pétur Ottesen

Varastjórn:

Reykjanes:
Björn Jónsson
Elías Pétursson
Gústav Jóhannsson
Pétur Blöndal

Reykjavík:
Gísli Marteinn Baldursson
Halldór Gunnar Eyjólfsson
Haraldur Johannessen
Sigurjón Pálsson
Stefán Jón Friðriksson

Suðurland:
Davíð Guðjónsson

Austurland:
Guðlaug Kristbjörg Kristinsdóttir

Norðurland vestra:
Gunnlaugur Auðunn Ragnarsson

Vesturland:
Halldór Skúlason

Norðurland eystra:
Sigurgeir H. Sigurgeirsson

Vestirðir:
Jónas Ingi Pétursson

1997 – 1999

Stjórn:
Ásdís Halla Bragadóttir, formaður

Ásdís Halla Bragadóttir, formaður SUS 1997 – 1999

Ásdís Halla Bragadóttir, formaður SUS 1997 – 1999

Reykjaneskjördæmi:
Áslaug Hulda Jónsdóttir
Bjarni Þór Eyvindsson
Böðvar Jónsson
Jónas Þór Guðmundsson
Már Másson
Skarphéðinn Orri Björnsson
Þórður Ólafur Þórðarson

Reykjavíkurkjördæmi:
Arnar Þór Ragnarsson
Auður Finnbogadóttir
Ásta Þórarinsdóttir
Hanna Birna Kristjánsdóttir
Haraldur Johannessen
Jóhanna María Eyjólfsdóttir
Sigurður Kári Kristjánsson
Sigurjón Pálsson
Þorsteinn Davíðsson

Vesturlandskjördæmi:
Halldór Skúlason

Vestfjarðakjördæmi:
Björgvin Arnar Björgvinsson

Norðurlandskjördæmi vestra:
Gunnlaugur Ragnarsson

Norðurlandskjördæmi eystra:
Svanhildur Hólm Valsdóttir
Þórður Rafn Ragnarsson

Austurlandskjördæmi:
Jens Garðar Helgason

Suðurlandskjördæmi:
Einar Örn Arnarsson
Kristín Ólafsdóttir
Sigmundur Sigurgeirsson

Varastjórn:
Hafsteinn Þór Hauksson
Jónas Sigurgeirsson
Jónas Hvannberg
Pétur Árni Jónsson
Margrét Einarsdóttir
Andrés Andrésson
Heiðrún Hauksdóttir
Þórdís Jóna Sigurðardóttir
Jóhannes Kr. Kristjánsson
Arnþór Hinriksson
Ólafur Ásberg Árnason
Atli Björn Þorbjörnsson
Ágúst Kristjánsson
Guðlaug Kristjbjörg Kristinsdóttir
Einar Sigurðsson

siggikari

Sigurður Kári Kristjánsson, formaður SUS 1999 – 2001.

1999-2001

Stjórn:
Sigurður Kári Kristjánsson, formaður
Ingvi Hrafn Óskarsson, Reykjavík, 1. varaformaður
Svanhildur Hólm Valsdóttir, Reykjavík, 2. varaformaður
Hafsteinn Þór Hauksson, Reykjanes, ritari
Einar Örn Ólafsson, Reykjavík, gjaldkeri

Reykjavík:
Andrés Andrésson
Arna Hauksdóttir
Friðjón R. Friðjónsson
Guðrún Inga Ingólfsdóttir
Ingibjörg Lind Karlsdóttir
Soffía Krístin Þórðardóttir

Reykjanes:
Haukur Þór Hauksson
Ingvar Eyfjörð Jónsson
Jónas Hvannberg
Pétur Árni Jónsson
Ríkharður Ibsen
Skarphéðinn Orri Björnsson

Vesturland:
Bergþór Ólason

Vestfirðir:
Kristján Jónsson

Norðurland vestra:
Gunnlaugur Auðunn Ragnarsson

Norðurland eystra:
Arnljótur Bjarki Bergsson
Gunnþór Eyfjörð Gunnþórsson

Suðurland:
Einar Sigurðsson
Guðrún Erla Gísladóttir
Helgi Valberg Jónsson

Austurland:
Jens Garðar Helgason

Varastjórn:

Reykjavík:
Hulda Þórisdóttir
Heiðar Már Guðjónsson
Haukur Örn Birgisson
Heiðrún Hauksdóttir
Torfi Kristjánsson

Reykjanes:
Áslaug Hulda Jónsdóttir
Ragnhildur Guðmundsdóttir
Arnar Þór Stefánsson
Árni Árnason

Vesturland:
Erla Ósk Ásgeirsdóttir

Vestfirðir:
Páll Sverrisson

Norðurland vestra:
Atli Björn Þorbjörnsson

Norðurland eystra:
Steingrímur Þorbjörnsson

Suðurland:
Kjartan Ólafsson

Austurland:
Guðlaug Kristbjörg Kristinsdóttir

2001-2003

ingvihrafn

Ingvi Hrafn Óskarsson, formaður SUS 2001 – 2003.

Stjórn:
Ingvi Hrafn Óskarsson, formaður
Reykjavík:
Andrés Andrésson
Arna Hauksdóttir
Björgvin Guðmundsson
Friðjón R. Friðjónsson
Gísli Hauksson, gjaldkeri
Guðrún Inga Ingólfsdóttir, 2. varaformaður
Hrefna Ástmarsdóttir
Magnús Þór Gylfason
Margrét Leósdóttir
Tinna Traustadóttir, ritari
Gunnlaugur Jónsson, Haukur Örn Birgisson og Sigurður Kjartan Hilmarsson voru kjörnir í stjórn SUS haustið 2001 en hættu á tímabilinu og tóku þá Björgvin Guðmundsson, Hrefna Ástmarsdóttir og Tinna Traustadóttir sæti þeirra úr varastjórn.

Suðvesturkjördæmi:
Hafsteinn Þór Hauksson, 1. varaformaður
Halldór Karl Högnason
Haukur Þór Hauksson
Magnús Örn Guðmundsson
Pétur Árni Jónsson
Ragnhildur Guðmundsdóttir

Norðvesturkjördæmi:
Bergþór Ólason
Kristján Jónsson
Magnús Jónsson

Norðausturkjördæmi:

Jens Garðar Helgason
Páll Snorrason
Þorvaldur Makan Sigbjörnsson

Suðurkjördæmi:
Einar Sigurðsson
Georg Brynjarsson
Ingvar Pétur Guðbjörnsson
Kjartan Ólafsson Vídó

Varastjórn:

Reykjavík:
Guðríður Sigurðardóttir
Elín Bjarnadóttir
Árni Sigurjónsson

Suðvesturkjördæmi:

Ágúst Flygenring
Jóhann Pétur Harðarson
Gunnar Þór Þórarinsson

Norðvesturkjördæmi:
Brynhildur Einarsdóttir
Garðar Víðir Gunnarsson

Norðausturkjördæmi:
Aðalsteinn Jónsson Þorsteinsson
Arnljótur Bjarki Bergsson

Suðurkjördæmi:
Andri Örn Víðisson
Skapti Örn Ólafsson

2003-2005

Stjórn:
Hafsteinn Þór Hauksson, formaður

Reykjavík:
Elín Gränz
Friðjón R. Friðjónsson, 2. varaformaður
Gísli Hauksson, gjaldkeri (2003-2004)
Guðfinnur Sigurvinsson (2003-2005)
Helga Lára Hauksdóttir
Jóhann Pétur Harðarson
Jón Hákon Halldórsson
Magnús Þór Gylfason
Ragnar Jónasson
Þorbjörg Helga Vigfúsdóttir, 1. varaformaður
Helga Baldvinsdóttir Bjargardóttir (2005)
Guðfinnur Sigurvinsson var kjörinn í stjórn SUS haustið 2003 en hætti undir lok tímabilsins og tók þá Helga Baldvinsdóttir Bjargardóttir sæti hans í stjórn.

Suðvesturkjördæmi:
Árni Sigurjónsson
Bryndís Haraldsdóttir
Halldór Karl Högnason
Haukur Þór Hauksson
Hjörleifur Pálsson
Pétur Árni Jónsson, gjaldkeri (2004-2005)

Norðvesturkjördæmi:
Ásthildur Sturludóttir
Bergþór Ólason, ritari
Kristján Jónsson

Norðausturkjördæmi:

Daníel Jakobsson
Jens Garðar Helgason
Stefán Friðrik Stefánsson

Suðurkjördæmi:
Einar Sigurðsson
Georg Brynjarsson
Ingvar Pétur Guðbjörnsson
Skapti Örn Ólafsson

Varastjórn:

Reykjavík:
Steinunn Vala Sigfúsdóttir
Bjarney Sonja Ólafsdóttir
Guðrún Johnsen
Viggó Örn Jónsson
Tómas Jónasson

Suðvesturkjördæmi:
Vífill Harðarson
Sesselja Sigurðardóttir
Kjartan Ólafsson Vídó

Norðvesturkjördæmi:
Heiðrún Lind Marteinsdóttir
Stefán Einar Stefánsson

Norðausturkjördæmi:
Davíð Þorláksson
Arnljótur Bjarki Bergsson

Suðurkjördæmi:
Andri Örn Víðisson
Bjarni Einarsson

2005-2007

Stjórn:
Borgar Þór Einarsson, formaður

Reykjavík:
Ari Tómasson
Arnar Þór Stefánsson
Berglind Hallgrímsdóttir
Birgir Örn Brynjólfsson, gjaldkeri
Bolli Thoroddsen, 2. varaformaður
Harpa Hrund Berndsen
Harpa Pétursdóttir
Stefanía Sigurðardóttir
Ýmir Örn Finnbogason
Aron Ólafsson
Andri Óttarsson framkvæmdastjóri Sjálfstæðisflokksins var kosinn haustið 2005 í stjórn SUS en hætti í stjórn þegar hann hóf störf í október 2006 sem framkvæmdastjóri. Aron Ólafsson tók sæti Andra í stjórn.

Norðvestur:
Helga Kristín Auðunsdóttir, 1. varaformaður
Teitur Björn Einarsson, ritari
Valdimar Agnar Valdimarsson

Norðaustur:
Gunnar Ragnar Jónsson
Sigurgeir Valsson
Stefán Friðrik Stefánsson

Suður:
Bjarni Einarsson
Brynjólfur Ægir Sævarsson
Jóhann Friðrik Friðriksson
Páll Heimisson

Suðvestur:
Ásdís Rósa Þórðardóttir
Friðrik Ársælsson
Heimir Hannesson
Jóhannes Runólfsson
Margrét Elín Arnarsdóttir
Óskar Hafnfjörð Auðunsson

Varastjórn:

Reykjavík:
Ásgeir Helgi Reykfjörð Gylfason
Ásta Lára Jónsdóttir
Dagur Kári Jónsson
Jónas Margeir Ingólfsson
Skapti Örn Ólafsson

Norðvestur:
Erla Ósk Ásgeirsdóttir
Garðar Víðir Gunnarsson

Norðaustur:
Jóna Jónsdóttir
Þórður V. Guðmundsson

Suður:
Andri Örn Víðisson
Halldór Valur Pálsson

Suðvestur:
Egill Óskarsson
Óli Örn Eiríksson
Pétur Magnús Birgisson

2007-2009

Thorlindur-Kjartansson

Þórlindur Kjartansson, formaður SUS 2007 – 2009.

Stjórn:
Þórlindur Kjartansson, formaður
Reykjavík:
Ásgeir Helgi Reykjfjörð Gylfason
Berglind Hallgrímsdóttir
Guðrún Stefánsdóttir
Davíð Örn Jónsson, gjaldkeri
Diljá Mist Einarsdóttir, 2. varaformaður
Drífa Kristín Sigurðardóttir
Halldór Benjamín Þorbergsson
Helga Kristín Auðunsdóttir
Jóhann Alfreð Kristinsson
Pawel Bartoszek
Í gegnum Heimdall: Erla Ósk Ásgeirsdóttir

Suðvesturkjördæmi:
Einar B. Sigurbergsson
Hallgrímur Viðar Arnarsson
Jóhannes Runólfsson
Óskar H. Auðunsson
Sigríður Dís Guðjónsdóttir
Víðir Smári Petersen
Í gegnum Kjördæmissamtök ungra sjálfstæðismanna í suðvesturkjördæmi: Kristján Valgeir Þórarinsson

Norðvesturkjördæmi:
Fannar Hjálmarsson
Teitur Björn Einarsson, 1. varaformaður
Þórdís Kolbrún Reykfjörð Gylfadóttir
Í gegnum Kjördæmissamtök ungra sjálfstæðismanna í norðvesturkjördæmi: Björn Ásgeir Sumarliðason

Norðausturkjördæmi:
Benedikt Þorri Sigurjónsson
Bjarni Már Magnússon
Gunnar Ragnar Jónsson
Í gegnum Kjördæmissamtök ungra sjálfstæðismanna í norðausturkjördæmi: Ragnar Sigurðsson

Suðurkjördæmi:
Gunnlaugur Kárason
Kristín Hrefna Halldórsdóttir, ritari
Runólfur Þór Sanders
Skapti Örn Ólafsson
Í gegnum Kjördæmissamtök ungra sjálfstæðismanna í suðurkjördæmi: Helgi Ólafsson

Varastjórn:

Reykjavík:
Einar Brynjarsson
Erla Margrét Gunnarsdóttir
Guðrún Pálína Ólafsdóttir
Hafsteinn Gunnar Hauksson
Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir
Ottó S. Michelsen
Sem varamaður fyrir Heimdall: Fanney Birna Jónsdóttir

Suðvesturkjördæmi:
Benedikt Hallgrímsson
Egill Óskarsson
Helga Rut Magnúsdóttir
Sem varamaður fyrir kjördæmissamtök ungra sjálfstæðismanna í suðvesturkjördæmi: Ólafur Örn Nielsen

Norðvesturkjördæmi:
Helga M. Marzellíusardóttir
Sem varamaður fyrir kjördæmissamtök ungra sjálfstæðismanna í Norðvestur kjördæmi: Lee Ann Maginnis

Norðausturkjördæmi:
Brynhildur Bertha Garðarsdóttir
Þórður Vilberg Guðmundsson
Sem varamaður fyrir kjördæmissamtök ungra sjálfstæðismanna í Norðausturkjördæmi: Steinþór Þorsteinsson

Suðurkjördæmi:
Guðjón Bjarni Hálfdánarson
Jakob Björgvin Jakobsson
Sem varamaður fyrir kjördæmissamtök ungra sjálfstæðismanna í suðukjördæmi: Birgir Marteinsson

Stefán Einar Stefánsson sagði sig úr stjórn SUS í apríl 2009.

2009-2011

Stjórn:
Ólafur Örn Nielsen, formaður

Ólafur Örn Nielsen, formaður SUS 2009 - 2011.

Ólafur Örn Nielsen, formaður SUS 2009 – 2011.

Runólfur Þór Sanders, 1. varaformaður

Reykjavík:
Ásdís Halla Arnardóttir
Davíð Þorláksson
Gísli Freyr Valdórsson
Hanna Kristín Skaftadóttir
Hlynur Jónsson
Hödd Vilhjálmsdóttir
Maríjon Ósk Nóadóttir
Sævar Guðmundsson
Ragnar Árni Sigurðarson
Vilhjálmur Þ.Á. Vilhjálmsson

Suðvestur:
Ari Guðjónsson
Benedikt Hallgrímsson
Egill Örn Gunnarsson
Rafn Steingrímsson
Sigríður Dís Guðjónsdóttir
Víðir Smári Petersen

Suðurkjördæmi:
Ingibjörn Þórarinn Jónsson
Margrét Rós Ingólfsdóttir
Runólfur Þór Sanders
Björgvin Árnason

Norðvesturkjördæmi:
Rúnar Ólason
Snævar Sölvi Sölvason
Fannar Hjálmarsson

Norðausturkjördæmi:
Bergur Þorri Benjamínsson
Elín Káradóttir

Varastjórn:

Reykjavík:
Gísli Jón Hjartarson
Magnús Júlíusson

Suðvestur:
Gunnsteinn Finnsson
Þorsteinn Júlíus Árnason

Norðvesturkjördæmi:
Dagný Jónsdóttir

2011-2013
Aðalstjórn:
Davíð Þorláksson, formaður

Davíð Þorláksson, formaður SUS 2011 – 2013

Davíð Þorláksson, formaður SUS 2011 – 2013.

Helgi Ólafsson, 1. varaformaður

Reykjavík
Ari Guðjónsson
Ásdís Halla Arnardóttir
Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir
Bjarki Már Baxter
Egill Ásbjarnarson
Hilmar Freyr Kristinsson
Laufey Rún Ketilsdóttir, 2. varaformaður
Magnús Óskarsson
Ólafur Hannesson
Sævar Guðmundsson

Suðvesturkjördæmi
Benedikt Hallgrímsson
Egill Örn Gunnarsson
Jóhannes Stefánsson
Margrét Bjarnadóttir
Rafn Steingrímsson
Víðir Smári Petersen

Norðvesturkjördæmi
Atli Víðir Arason
Böðvar Sturluson
Dagný Jónsdóttir
Rúnar Ólason

Norðausturkjördæmi
Auðbergur Gíslason
Elín Káradóttir
Jón Orri Guðjónsson

Suðurkjördæmi
Hildur Gunnarsdóttir
Jóna Hrefna Bergsteinsdóttir
Vilhjálmur Sveinsson

Varastjórn:

Reykjavík
Anton Egilsson
Árni Freyr Magnússon
Einar Smárason
Ingimar Tómas Ragnarsson
Ingvar Smári Birgisson
Ólafur Egill Jónsson
Rakel Lúðvíksdóttir

Suðvesturkjördæmi
Guðrún Lilja Sigurðardóttir
Karítas Ólafsdóttir
Sævar Már Gústavsson

Norðvesturkjördæmi
Björn Ásgeir Sumarliðason
Lára Hólm Heimisdóttir

Norðausturkjördæmi
Gauti Elfar Arnarsson
Esther Bergsdóttir

Suðurkjördæmi
Guðmundur G Guðmundsson
Haraldur Pálsson
2013-2015

magnusjuliusson

Magnús Júlíusson, formaður SUS 2013 – 2015.

Aðalstjórn
Magnús Júlíusson, formaður
Hildur Gunnarsdóttir, 1. varaformaður

Reykjavík
Rafn Steingrímsson, 2. varaformaður
Laufey Rún Ketilsdóttir
Nanna Kristín Tryggvadóttir
Hilmar Freyr Kristinsson
Ingvar Smári Birgisson
Magnús Sigurbjörnsson
Stefán Gunnar Sveinsson
Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir
Einar Smárason
Jóhann Már Helgason

Suðvesturkjördæmi
Andri Steinn Hilmarsson
Egill Örn Gunnarsson
Björn Már Ólafsson
Karítas Ólafsdóttir
Jón Gunnar Jónsson
Kristinn Ingi Jónsson

Suðurkjördæmi
Haraldur Pálsson
Ólafur Hannesson
Friðrik Sigurbjörnsson
Sandra Kristín Jónsdóttir

Norðvesturkjördæmi
Sigríður Erla Sturludóttir
Maren Sól Benediktsdóttir
Pétur Már Jónsson
Böðvar Sturluson

Norðausturkjördæmi
Elín Káradóttir
Jón Orri Guðjónsson
Elvar Jónsson

Varastjórn:

Reykjavík
María Soffía Júlíusdóttir
Ólafur Egill Jónsson
Aníta Rut Hilmarsdóttir
Ólafur Evert
Viðar H. Guðjohnsen
Páll Guðmundsson

Suðvesturkjördæmi
Margrét Bjarnadóttir
Daníel Hermannsson

Suðurkjördæmi
Halldóra Hjaltadóttir
Markús Árni Vernharðsson

Norðausturkjördæmi
Ingvar Leví Gunnarsson
Samúel Gunnarsson